Lissafin ƙararrawa na tuƙi Yaskawa, lissafin kuskuren uwar garken

Lissafin ƙararrawar tuƙi Yaskawa, lissafin kuskuren uwar garken ya haɗa da lambobin ƙararrawa, bayanai, da umarni.Don wasu laifuffuka na gama gari, duba teburin lambar don ganin yadda za a magance su da kuma hanyoyin da ake da su.

A.00 Cikakken bayanin ƙima ba daidai ba ne, cikakkiyar ƙima ba daidai ba ce ko ba a karɓa ba

A.02 Katsewar siga, ba za a iya gano sigogin mai amfani ba

A.04 Kuskuren saitin siga, saitin sigar mai amfani ya wuce ƙimar da aka yarda

A.10 Overcurrent, wutar lantarki ta wuce-wuri

A.30 Kuskuren duba da'ira mai sabuntawa, kuskuren duba da'ira mai sabuntawa

A.31 Kuskuren matsayi na bugun jini ambaliya, kuskuren matsayi, bugun bugun jini ya wuce ƙimar saitin Cn-1E

A.40 Babban Kuskuren Wutar Lantarki, Babban Kuskuren Wutar Lantarki

A.51 Ƙarfin ƙarfi, saurin mota yana da sauri

A.71 Maɓalli (babban kaya), motar tana ɗaukar nauyi na ƴan daƙiƙa zuwa dubun seconds

A.72 Maɓalli (ƙananan kaya), motar tana ci gaba da yin nauyi

A.80 Cikakken encoder kuskure, adadin bugun jini kowane juyi na cikakken encoder ba daidai bane ssszxxf

A.81 Cikakken encoder ya gaza kuma cikakken ma'aunin wutar lantarki ba shi da kyau.

A.82 Cikakkiyar kuskuren gano maƙallan maɓalli, cikakken gano maɓalli ba shi da kyau

A.83 Cikakken encoder Kuskuren baturi, cikakken ƙarfin ƙarfin baturi mara kyau

A.84 Cikakkiyar bayanan rikodin rikodin ba daidai ba ne kuma cikakkiyar liyafar bayanan ba ta da kyau.

A.85 Cikakkiyar saurin rikodi ya yi yawa.Mai rikodin yana kunna bayan saurin motar ya wuce 400 rpm.

A.A1 zafi fiye da kima, direban zafi

A.B1 da aka ba kuskuren shigarwa, servo drive CPU yana gano kuskuren sigina da aka bayar

A.C1 servo overruns kuma servo motor (encoder) ba ta da iko.

Kuskuren lokacin fitarwa na A.C2, fitarwar encoder A, B, Kuskuren lokaci

A.C3 A da Fase B buɗaɗɗen da'ira ne, kuma ba a haɗa nau'in rikodin A da Fase B ba.

A.C4 Encoder Phase C buɗaɗɗen da'ira ne, ba'a haɗa nau'in encoder C

Lokacin samar da wutar lantarki A.F1 ya ɓace, lokaci ɗaya na babban wutar lantarki ba a haɗa shi ba

Rashin wutar lantarki A.F3, an yanke wuta

Kuskuren watsawa na hannu CPF00 1, 5 seconds bayan kunnawa, na hannu da haɗin kai har yanzu kuskure ne

CPF01 Kuskuren watsawa na hannu 2, fiye da kurakuran watsa 5 sun faru

A.99 Babu kuskure, matsayin aiki ba daidai ba ne

A.00 Kuskuren ƙima cikakke, cikakkun bayanan ƙima ba za a iya karɓa ba ko cikakkiyar ƙimar ƙimar da aka karɓa ba ta da kyau.

A.02 Siga sun lalace, kuma sakamakon “tambayi jimla” na masu amfani ba daidai ba ne.

A.04 Kuskuren saitin mai amfani akai-akai, saitin “tsawan mai amfani” ya wuce kewayon saiti

A.10 A halin yanzu yana da girma da yawa, ƙarfin transistor na yanzu yana da girma da yawa

A.30 An gano rashin daidaituwa na farfadowa, rashin daidaituwa na sarrafa yanayin sabuntawa

A.31 Matsayin juzu'in juzu'in jujjuyawar juzu'i, juzu'in karkatar da matsayi ya wuce ƙimar mai amfani akai-akai "zubawa (Cn-1E)"

A.40 Babban wutar lantarki na kewaye ba shi da kyau kuma babban kewaye ba shi da kyau.

A.51 Gudun ya yi yawa, saurin juyawa na motar ya wuce matakin ganowa

A.71 Ultra-high load, matuƙar ƙetare karfin juzu'i da aka ƙididdigewa kuma yana aiki na daƙiƙa da yawa zuwa dubun seconds

A.72 Ultra-low load, ci gaba da aiki da ya wuce kima

A.80 Cikakken encoder kuskure, adadin bugun jini a cikin juyi ɗaya na cikakken encoder ba daidai ba ne.

A.81 Kuskuren ajiyar bayanan madaidaicin, kayan wuta guda uku na cikakken encoder (+5v, capacitor na cikin fakitin baturi) duk sun ƙare.

A.82 Cikakken incoder jimlar kuskuren dubawa, sakamakon “ jimlar cak” na cikakken ƙwaƙwalwar ajiyar ƙwaƙwalwar ajiya ba ta da kyau.

A.83 Cikakken incoder kuskuren fakitin baturi, cikakken ƙarfin fakitin baturi mara kyau

A.84 Cikakkun kuskuren bayanan mai rikodin, samu cikakken bayanan ƙimar ba al'ada ba ne

A.85 Cikakkun mai rikodin rikodi ya wuce saurin gudu.Lokacin da cikakken encoder ke kunne, saurin ya kai fiye da 400r/min.

A.A1 Ruwan zafi ya yi zafi sosai kuma radiyon naúrar servo ya yi zafi sosai.

Kuskuren shigar da umurnin A.b1, CPU na sashin servo ba zai iya gano shigar da umarni ba

A.C1 Servo ba ya da iko, servo motor (encoder) ba shi da iko

A.C2 yana auna bambance-bambancen lokaci na encoder, kuma lokacin fitowar mai kati uku na A, B, C ba daidai ba ne.

A.C3 Encoder Phase A da Phase B an katse.Encoder Phase A da Phase B an katse.

A.C4 encoder Fase C waya an katse, encoder Phase C waya an katse

A.F1 Layin wutar lantarki ya ɓace wani lokaci, kuma lokaci ɗaya na babban wutar lantarki ba a haɗa shi ba.
A.F3 Kuskuren kashe wutar lantarki nan take.A cikin wutar AC, akwai katsewar wutar da ta zarce zagayowar wutar lantarki guda ɗaya.

CPF00 Digital afaretan sadarwa kuskure -1, 5 seconds bayan kunna, ba zai iya sadarwa tare da servo naúrar

CPF01 Kuskuren sadarwar afareta na dijital -2, mummunar sadarwar bayanai ta faru sau 5 a jere

A.99 Babu nunin kuskure, yana nuna yanayin aiki na yau da kullun

Laifin sadarwa na encoder na A.C9 (yawanci wannan laifin yana faruwa ne ta hanyar cire haɗin mai rikodin, lambar kuskuren zata ɓace ta atomatik bayan an haɗa waya)

A32 Regenerative overload, da regenerative makamashin lantarki ya zarce ƙarfin regenerative resistor.

A03 Babban mai rikodin kewayawa ba daidai ba ne kuma ganowar wutar lantarki ba ta da kyau.

Ƙararrawar tsarin ABF, gazawar tsarin ta faru a cikin uwar garken.

AC8 cikakkar encoder yana da kawar mara kyau da saitunan iyakance jujjuyawa da yawa.Ba a kawar da jujjuyawar juyi da yawa na cikakken encoder daidai kuma an saita su.

AB0 kuskuren bugun bugun jini riba.Jujin karkatar da matsayi ya wuce siga PN505.

RUN yana nuna wannan lambar lokacin aiki akai-akaiSGMSH-30DCA6F-OY (2)


Lokacin aikawa: Juni-18-2024