GE Module IC693CPU351

Takaitaccen Bayani:

GE Fanuc IC693CPU351 module ne na CPU tare da ramin guda ɗaya.Matsakaicin ƙarfin da wannan ƙirar ke amfani da shi shine wadatar 5V DC kuma nauyin da ake buƙata shine 890mA daga wutar lantarki.Wannan tsarin yana yin aikinsa tare da saurin sarrafawa na 25 MHz kuma nau'in masarrafar da ake amfani da shi shine 80386EX.Hakanan, wannan tsarin dole ne yayi aiki a cikin kewayon zafin yanayi na 0 ° C -60 ° C.Hakanan ana samar da wannan tsarin tare da ginanniyar ƙwaƙwalwar mai amfani na 240K bytes don shigar da shirye-shirye a cikin tsarin.Ainihin girman da ke akwai don ƙwaƙwalwar ajiyar mai amfani ya dogara da adadin da aka keɓe ga %AI, %R da%AQ.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayanin Samfura

GE Fanuc IC693CPU351 module ne na CPU tare da ramin guda ɗaya.Matsakaicin ƙarfin da wannan ƙirar ke amfani da shi shine wadatar 5V DC kuma nauyin da ake buƙata shine 890mA daga wutar lantarki.Wannan tsarin yana yin aikinsa tare da saurin sarrafawa na 25 MHz kuma nau'in masarrafar da ake amfani da shi shine 80386EX.Hakanan, wannan tsarin dole ne yayi aiki a cikin kewayon zafin yanayi na 0 ° C -60 ° C.Hakanan ana samar da wannan tsarin tare da ginanniyar ƙwaƙwalwar mai amfani na 240K bytes don shigar da shirye-shirye a cikin tsarin.Ainihin girman da ke akwai don ƙwaƙwalwar ajiyar mai amfani ya dogara da adadin da aka keɓe ga %AI, %R da%AQ.

IC693CPU351 tana amfani da ma'ajiyar ƙwaƙwalwar ajiya kamar Flash da RAM don adana bayanai kuma yana dacewa da PCM/CCM.Hakanan yana goyan bayan fasalulluka kamar lissafin maki mai iyo don sigar firmware 9.0 da sigogin da aka fitar daga baya.Ya ƙunshi fiye da masu ƙidayar lokaci 2000 ko ƙididdiga don auna lokacin da ya wuce.Hakanan IC693CPU351 sanye take da agogon ajiyar baturi.Hakanan, ƙimar sikanin da aka samu ta wannan ƙirar shine 0.22 m-sec/1K.IC693CPU351 yana ƙunshe da ƙwaƙwalwar ajiyar duniya na 1280 ragowa da rajistar ƙwaƙwalwar kalmomi 9999.Hakanan, ƙwaƙwalwar da aka tanadar don shigarwar analog da fitarwa an gyara shi wanda shine kalmomin 9999.Hakanan ana keɓance ƙwaƙwalwar ajiya don na'urar fitarwa ta ciki da ta wucin gadi na 4096 bits da 256 bits.IC693CPU351 ta ƙunshi tashoshin jiragen ruwa na serial guda uku waɗanda ke tallafawa bawa SNP da bawa RTU.

Ƙididdiga na Fasaha

Gudun Processor: 25 MHz
I/O Points: 2048
Ƙwaƙwalwar ajiya: 240KBytes
Math Point Point: Ee
32 BIT tsarin  
Mai sarrafawa: Farashin 80386
GE Module IC693CPU351 (1)
GE Module IC693CPU351 (2)
GE Module IC693CPU351 (3)

Bayanin Fasaha

Nau'in CPU Single Ramin CPU module
Jimlar Baseplates kowane Tsari 8 (CPU baseplate + 7 fadada da/ko nesa)
Ana Bukatar Load Daga Wutar Lantarki 890 milliamps daga +5 VDC wadata
Saurin sarrafawa 25 MegaHertz
Nau'in Mai sarrafawa Farashin 80386
Yawan Scan Na Musamman 0.22 milli seconds a cikin 1K na dabaru (Lambobin Boolean)
Ƙwaƙwalwar mai amfani (jimla) 240K (245,760) Bytes.

Lura: Matsakaicin girman žwažwalwar ajiyar shirin mai amfani ya dogara da adadin da aka saita don %R, %AI, da% AQ nau'ikan ƙwaƙwalwar ajiyar kalmomi da aka kwatanta a ƙasa.

Lura: Ƙwaƙwalwar ƙira tana buƙatar sigar firmware 9.00 ko kuma daga baya.Sifofin firmware na baya sun goyi bayan jimlar 80K na ƙayyadadden ƙwaƙwalwar ajiyar mai amfani.

Mahimman Abubuwan Shigarwa Masu Hankali - %I 2,048
Mahimman abubuwan fitarwa masu hankali - %Q 2,048
Ƙwaƙwalwar Ƙwararren Ƙwaƙwalwar Duniya - %G 1,280 bit
Ƙwayoyin Ciki - % M 4,096 ku
Fitowa (Na ɗan lokaci) Coils - %T 256 zuw
Bayanan Matsayin Tsarin - %S 128 bits (% S, %SA, %SB, %SC - 32 rago kowane)
Rijista Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwa - % R Ana iya daidaitawa a cikin haɓaka kalmomi 128, daga kalmomi 128 zuwa 16,384 tare da mai tsara shirye-shirye na DOS, kuma daga kalmomin 128 zuwa 32,640 tare da Windows programmer 2.2, VersaPro 1.0, ko Logic Developer-PLC.
Analog Inputs -% AI Ana iya daidaitawa a cikin haɓakar kalmomi 128, daga kalmomi 128 zuwa 8,192 tare da mai tsara shirye-shiryen DOS, kuma daga kalmomin 128 zuwa 32,640 tare da Windows programmer 2.2, VersaPro 1.0, ko Logic Developer-PLC.
Abubuwan Analog -%AQ Ana iya daidaitawa a cikin haɓakar kalmomi 128, daga kalmomi 128 zuwa 8,192 tare da mai tsara shirye-shiryen DOS, kuma daga kalmomin 128 zuwa 32,640 tare da Windows programmer 2.2, VersaPro 1.0, ko Logic Developer-PLC.
Rijistar tsarin (don duba tebur kawai; ba za a iya yin nuni a cikin shirin dabaru na mai amfani ba) Kalmomi 28 (% SR)
Masu ƙidayar lokaci > 2,000 (ya dogara da samuwan ƙwaƙwalwar ajiyar mai amfani)
Shift Register Ee
Gina Serial Ports Tashoshi uku.Yana goyan bayan bawan SNP/SNPX (akan mai haɗa wutar lantarki), da bawa RTU, SNP, SNPX master/bawa, Serial I/O Write (Ports 1 da 2).Yana buƙatar tsarin CMM don CCM;PCM module don RTU master support.
Sadarwa LAN - Yana goyan bayan multidrop.Hakanan yana goyan bayan Ethernet, FIP, PROFIBUS, GBC, GCM, da na'urorin zaɓi na GCM+.
Sauke Ee
Agogon Tallafin Batir Ee
Katse Tallafin Yana goyan bayan fasalin subbroutine na lokaci-lokaci.
Nau'in Ma'ajiyar Ƙwaƙwalwa RAM da Flash
Daidaituwar PCM/CCM Ee
Taimakon Math Point Point Ee, tushen firmware.(Yana buƙatar firmware 9.00 ko daga baya)

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana