Aikace-aikace

shuzi1

CNC MASHIN

Don aikace-aikacen da suka dogara da sarrafa lambar kwamfuta, servo Motors sune nau'in injin da aka fi so.Injin CNC na servo yana da ikon yin amfani da rivets da sassan ɗaure tare da ingantacciyar inganci, kuma wannan yana ba masana'antun damar haɓaka yawan aiki da isar da samfuran mafi girma tare da ƙasa da ƙasa fiye da yadda zai yiwu.
Duk waɗannan kadarorin sun kasance saboda amincin injin servo na lantarki, wanda zai iya gudanar da aikace-aikacen rotary da na layi tare da madaidaicin sauri da daidaito.Idan ana maganar ɗaure sassan jirgin sama, babu haɗarin wuce gona da iri, saboda ana sarrafa motsi zuwa ainihin ƙarshensu.

shuzi2

Abinci & Abin sha

A cikin masana'antar abinci, ana iya amfani da injinan servo don ƙarfafa injinan da ke yin ayyukan marufi da lakabi.Lokacin da ake batun hada sassa tsakanin masu kera na'urorin lantarki, injin lantarki na servo yana ba da damar haɗa samfuran da injinan da ba sa amfani da mai kuma ba sa iya samun natsewa.Don haka, aikace-aikacen motar servo suna cikin mafi aminci na zaɓuɓɓuka a cikin masana'antar masana'anta.

shuzi3

Ma'adinai

A cikin fiye da shekaru 100, sarrafa kansa na masana'antu ya ɓullo da kayan aiki na zamani don masana'antar hakar ma'adinai kuma ya sami suna don isar da sabbin fasahohin da ke magance bukatun abokin ciniki.Maganin tsarin mu na musamman, wanda ya haɗa da kowane nau'in sarrafa kansa na masana'antu (DCS, PLC, tsarin kulawa da rashin haƙuri mai yawa, tsarin Robotic) kayan gyara. inganta kayan aiki da dawo da tsari, kare kadarorin shuka da haɓaka riba ba tare da kashe kashe kuɗi ba.

shuzi4

Chemical

Mun ga buƙatun samfuran sinadarai na duniya suna haɓaka, kuma tare da wannan haɓaka ya zo da sabbin ƙalubale da buƙatun kasuwanci.Yawancin masu samar da sinadarai suna fuskantar rashin ƙarfi a cikin farashin kayan abinci, yanayin ƙayyadaddun tsari, da kayan aikin tsufa.Don ƙara yin wahala, yawan ƙwararrun ma'aikata da ƙwararrun ma'aikata suna raguwa.Abubuwan da ba su da sauƙi don kewayawa.Za mu iya yi muku jagora ta waɗannan al'amuran.Ko ana nazarin tsarin sarrafa tsarin ku, haɓaka tsarin gadonku, ko samun mafi yawan bayanan da kuke samarwa, za mu iya ba ku shawara da kuma taimaka muku ci gaba da yin gasa a cikin wannan masana'antar mai ƙarfi.

shuzi5

Mai & Gas

Dogaro da masana'antar mai da iskar gas (O&G) akan sarrafa kansa ya karu a cikin shekaru goma da suka gabata, kuma ana sa ran hakan zai ninka nan da shekarar 2020. Sakamakon soke aikin da aka yi ya biyo bayan faduwar farashin danyen mai daga 2014 zuwa 2016, da yawa. An sanar da korar masana'antu wanda ya bar kamfanonin O&G tare da rage yawan ƙwararrun ma'aikata.Wannan ya kara dogaro da kamfanonin mai kan sarrafa kansa don kammala ayyukan ba tare da bata lokaci ba.Ana aiwatar da yunƙurin ƙididdige rijiyoyin mai, kuma wannan ya haifar da saka hannun jari a cikin kayan aikin don haɓaka yawan aiki da kammala ayyukan cikin ƙayyadaddun kasafin kuɗi da lokutan lokaci.An gano cewa waɗannan tsare-tsare suna da fa'ida sosai, musamman a cikin magudanan ruwa, don tattara bayanan samarwa cikin lokaci.Duk da haka, ƙalubalen masana'antu na yanzu ba rashin samun damar bayanai ba ne, amma yadda za a sa babban adadin bayanan da aka tattara ya fi tasiri.Dangane da wannan ƙalubale, ɓangaren sarrafa kansa ya samo asali daga samar da kayan aikin masarufi tare da sabis na bayan kasuwa zuwa zama mafi tushen sabis da ba da kayan aikin software waɗanda za su iya fassara ɗimbin bayanai zuwa ma'ana, bayanai masu hankali waɗanda za a iya amfani da su don yanke mahimman shawarwarin kasuwanci.

https://www.viyork-tech.com/application/
https://www.viyork-tech.com/application/
https://www.viyork-tech.com/application/

Kasuwancin sarrafa kansa ya samo asali ne tare da sauye-sauyen buƙatun abokan ciniki, daga samar da kayan sarrafawa guda ɗaya zuwa tsarin sarrafawa mai haɗaka tare da damar ayyuka masu yawa.Tun daga 2014, kamfanoni da yawa na Oil & Gas suna haɗin gwiwa tare da masu samar da mafita don fahimtar yadda fasahar IoT za ta iya taimaka musu su bunƙasa a cikin yanayin mai mai rahusa baya ga yin amfani da tsarin sarrafawa na ci gaba.Manyan dillalai na atomatik sun ƙaddamar da nasu dandamali na IoT, waɗanda ke mai da hankali kan samar da ayyuka kamar sabis na girgije, ƙididdigar tsinkaya, saka idanu mai nisa, Big Data Analytics, da tsaro na yanar gizo, wanda ke da mahimmanci a cikin wannan masana'antar.Ƙarfafa yawan aiki, rage farashin aiki da kulawa, haɓaka riba, haɓaka aiki, da haɓaka haɓaka tsirrai sune fa'idodin gama gari waɗanda abokan cinikin ke amfani da dandamali na IoT don ayyukan shuka su.Yayin da ƙarshen burin abokan ciniki na iya zama iri ɗaya a cikin wannan yanayin gasa, wannan baya nufin duk suna buƙatar sabis na software iri ɗaya.Ayyukan da manyan dillalai ke bayarwa suna ba abokan ciniki sassauci da zaɓuɓɓuka lokacin zaɓar mafi kyawun dandamali don burinsu.

zuci6

Maganin Likita

Ribobi da rashin lahani na sarrafa kansa a cikin masana'antar kiwon lafiya galibi ana jayayya amma babu musun yana nan ya tsaya.Kuma sarrafa kansa na masana'antu yana da tasiri mai kyau a fannin likitanci.

Tsari mai ƙarfi yana nufin magunguna masu adana rai kuma hanyoyin kwantar da hankali na iya ɗaukar shekaru zuwa kasuwa.A cikin duniyar kantin magani mai saurin tafiya, yin amfani da software na kashe-kashe don bin duk buƙatun ku kamar ƙirƙira ne tare da ɗaure hannu ɗaya a bayanku.Yin aiki da kai tare da fasahohi masu tasowa kamar ƙananan lambar suna sake fasalin abin da ake nufi don 'ganewa' da 'maganin' cututtuka.

Kalubale kamar rage kasafin kuɗi, yawan tsufa da ƙarancin magunguna suna ƙara matsin lamba kan kantin magani.Waɗannan na iya ƙarshe haifar da rage lokacin ciyarwa tare da abokan ciniki da iyakataccen wurin ajiya.Yin aiki da kai hanya ɗaya ce ta magance waɗannan ƙalubale.Tsarin rarrabawa na atomatik, wanda kuma aka sani da mutum-mutumin kantin magani, shine sabuwar fasahar da ake amfani da ita don daidaita tsarin rarrabawa.Wasu fa'idodin yin amfani da tsarin sarrafa kansa sun haɗa da samun damar adana ƙarin haja da sauri, ingantaccen ɗaukar takaddun magani.Saboda tsarin yana sarrafa kansa, yana buƙatar mai harhada magunguna kawai don yin bincike na ƙarshe, ta amfani da mutummutumi na kantin magani na iya rage yawan kurakuran rarrabawa, tare da wasu Amintattun NHS suna ba da rahoton raguwar har zuwa 50% na rarraba kurakurai.Ɗaya daga cikin ƙalubalen tsarin sarrafa kansa shine marufi na samo asali wanda ya dace kuma yana aiki tare da mutummutumi.Ƙwararren masana'antu ya ƙaddamar da zaɓi na kwalayen kwamfutar hannu waɗanda suka dace da mutummutumi na kantin magani, tuki mai araha da ingantaccen aiki na ceton lokaci a cikin kantin magani.

https://www.viyork-tech.com/application/
https://www.viyork-tech.com/application/
https://www.viyork-tech.com/application/